Ndugu Zangu Walitaka Kunidhulumu Shamba na Nyumba ya Mirathi Baada ya Kufariki Wazazi Wangu, Mpaka Visomo Hivi Viliporudisha Haki Yangu

Jina langu ni Said. Kupoteza wazazi wote wawili ni pigo zito na simanzi kubwa, lakini kitendo cha ndugu na jamaa za karibu kugeuka kuwa maadui na kutaka kukunyang’anya mali ulizoachiwa na wazazi wako ni mateso yanayoweza kukuharibia kabisa uelekeo wa maisha.

Baada ya msiba wa wazazi wangu, mimi na wadogo zangu tulibaki tukitegemea shamba kubwa na nyumba ya familia aliyoiacha marehemu baba yetu kama msingi wetu pekee wa maisha.

Hata hivyo, miezi michache tu baadaye, wajomba na ndugu wa baba walijikusanya na kuanza kuweka vikao vya siri; walitengeneza nyaraka za uongo na kudai kuwa baba aliwauzia shamba hilo kabla ya kufariki, huku wakitutaka tuhame kwenye nyumba yetu mara moja.

Nilibaki nikilia na kufadhaika mno, nikitazama jinsi wadogo zangu walivyokuwa wakienda kutupwa mtaani bila huruma na watu wao wa damu.

​Nikiwa kwenye majonzi makubwa na nikijaribu kupambana kisheria bila kuwa na uwezo wa kifedha wa kugharamia mawakili, jirani yetu wa siku nyingi aliyekuwa akitambua uonevu huo alinitembelea.

Baada ya kumsimulia jinsi ndugu zetu walivyotumia nguvu, vitisho, na fitina ili kutudhulumu mirathi yetu halali, alinieleza kwa dhati kuwa dhuluma za ardhi na mali za familia mara nyingi hutawaliwa na vifungo vya kishirikina na mbinu chafu za kienyeji ili kukupumbaza akili usipambanie haki yako.

Alinishauri kwa moyo mmoja kuwasiliana na Kiwanga Doctors, wataalamu mashuhuri wanaosifika kwa kufanya visomo na tiba za kiasili za kurejesha mali zilizodhulumiwa, kuvunja dhuluma za mirathi, na kutoa haki kwa wanyonge.

Bila kupoteza muda, niliwasiliana nao mara moja ili kuokoa haki na maisha ya wadogo zangu. ​Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kubaini kuwa ndugu hao walikuwa wametumia zindiko la kishirikina ili kututisha, kutudhoofisha, na kutufanya tusiwe na nguvu ya kuhoji au kupambania shamba letu.

Walifanya visomo vizito vya kiasili vya kuvunja na kutatua fitina hizo, kisha wakaniwekea tiba maalum ya kienyeji ya kuvuta haki na kufunga midomo ya wadhulumaji hao.

Siku nne pekee baada ya visomo hivyo kutoka kwa Kiwanga Doctors, miujiza mikubwa ilitokea; wajomba zangu waliokuwa wakitusumbua walianza kupatwa na hofu na kutokwa na jasho lisiloeleweka.

Yule aliyekuwa kinara wa kutudhulumu alitutafuta mwenyewe akiwa na wazee wa ukoo, akaanguka chini na kuniomba msamaha, kisha akakabidhi hati zote halali za shamba na nyumba mikononi mwangu bila kuomba hata mia!

Leo hii mimi na wadogo zangu tunaishi kwa amani tele kwenye mali ya wazazi wetu. Kama nawe unateseka na dhuluma za ardhi, migogoro ya mirathi, au unataka kurejesha mali yako iliyoibiwa, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kurejesha haki yako.