Kutengwa na dharau kutoka kwa ndugu zako wa damu unaowapenda na kuwajali, huku wakishirikiana kukufanyia fitina na kukuombea mabaya ili usifanikiwa maishani, ni jeraha la kiroho linaloumiza kuliko adui wa nje.
Baada ya kupata mafanikio madogo ya kujenga nyumba yangu na kuanza kujitegemea kimaisha, ndugu upande wa baba yangu walianza kubadilika ghafla. Badala ya kufurahi pamoja nami, walianza kunionyesha kijicho, kusambaza maneno ya uongo kwenye ukoo kwamba nimewadharau, na hata kunifungia milango kwenye shughuli zote za kifamilia.
Kila nilipojaribu kuwakurubia kwa moyo wa amani, walikuwa wakinijibu kwa dharau kubwa na kunionya nisikutie mguu kwenye ardhi ya ukoo, wakisema nisingeweza kufika popote maishani mwao.
​Nikiwa kwenye masikitiko mazito na nikijiuliza niliwakosea nini ndugu zangu hadi wafikie hatua ya kunichukia kiasi kile, mama yangu mzazi aliona maumivu niliyokuwa nikiyavumilia moyoni.
Baada ya kumweleza jinsi ndugu walivyotangaza vita dhidi yangu na kuanza kuona mikono yangu ikishindwa kufanya mambo ya maendeleo, aliniambia kwa sauti ya utulivu kuwa chuki za kifamilia zinazofikia hatua ya kutengwa mara nyingi huchochewa na uchawi wa ukoo, husuda kali, na vifungo vya giza vilivyosukwa ili kukumaliza kiuchumi na kijamii.
Alinishauri kwa moyo mmoja kuwasiliana na Kiwanga Doctors, wataalamu mashuhuri wanaosifika kwa kufanya visomo na tiba za kiasili za kuvunja laana za kifamilia, kuondoa nuksi za kutengwa, na kuwarejesha ndugu wenye sumu waje kuomba msamaha kwa heshima. Bila kupoteza muda, niliwasiliana nao mara moja ili kusafisha njia yangu.
​Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kubaini kuwa baadhi ya wajomba na binamu zangu walikuwa wamekwenda kwa waganga wa kienyeji ili kufunga nyota yangu ya mafanikio na kuhakikisha nakosa amani milele kwenye ukoo wetu.
Walifanya visomo vizito vya kiasili vya kuvunja na kuteketeza uchawi huo wa kifamilia, kisha wakanipa kinga maalum ya kienyeji ya kurejesha heshima yangu na kuwafanya wale wote waliopanga mabaya yangu waje wenyewe kunipigia magoti.
Miujiza ya kushangaza ilitokea wiki mbili baadaye; mmoja wa wajomba zangu wakuu waliokuwa mstari wa mbele kunisusia alipatwa na misukosuko mizito iliyomfanya akose usingizi, kisha akasafiri na kuja moja kwa moja hadi nyumbani kwangu, akiwa analia na kuomba msamaha kwa niaba ya ukoo mzima, akikiri kuwa walifanya makosa makubwa ya kishirikina dhidi yangu!
​Leo hii ninaheshimika sana ndani ya familia yetu na ndugu zote wamekuwa wanyenyekevu wakitafuta ushauri wangu kwenye mambo ya maendeleo.
Kama nawe unateseka na kutengwa na ndugu zako, unalengwa na fitina za kifamilia, au unahisi unalengwa na uchawi wa ukoo, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kurejesha heshima yako.