Nilikaa Kwenye Cheo Kile Kile kwa Miaka Saba Bila Kupandishwa Mshahara Huku Wadogo Zangu Wakinipita, Mpaka Visomo Hivi Viliponiletea Kibali na Kupandishwa Cheo

Jina langu ni Baraka. Kutumikia taasisi au kampuni kwa uaminifu, kujituma usiku na mchana, na kuonyesha matokeo makubwa kazini halafu miaka ikisogea bila kupandishwa cheo wala kuongezewa mshahara ni mateso makubwa yanayoweza kukuvunja moyo kabisa.

Kwa miaka saba mfululizo, nilikuwa nikifanya kazi kwenye kampuni moja kubwa ya mawasiliano nikiwa kwenye nafasi ile ile niliyoingia nayo.

Wafanyakazi wengi wapya niliowafundisha kazi walikuwa wakipandishwa vyeo na kuwa mabosi wangu ndani ya muda mfupi, huku mimi nikirukwa kila mara fursa za upandaji vyeo zilipojitokeza.

Kila nilipoomba kupandishwa cheo au kuongezewa mshahara, maombi yangu yalikuwa yakipuuzwa au kuwekwa pembeni kwa visingizio visivyoeleweka. Nilibaki nikijihisi mnyonge, mwenye mkosi, na aliyekosa thamani mbele ya mabosi wangu.

​Nikiwa kwenye masikitiko makubwa na nikifikiria kuacha kazi hiyo kwa uchungu, mfanyakazi mwenzangu wa zamani aliyehamia kampuni nyingine alinitembelea.

Baada ya kumsimulia jinsi nilivyostahili kupandishwa cheo miaka mingi iliyopita lakini nikalokolewa na kusahaulika, alinieleza kwa dhati kuwa kusahaulika kazini, kutoswa kwenye fursa.

Na kuona wadogo zako wakikupita mara nyingi hutokana na nyota yako kufunikwa na giza la kishirikina au kuwekewa vifungo vya wivu na wafanyakazi wenzako ili usipige hatua.

Alinishauri kwa moyo mmoja kuwasiliana na Kiwanga Doctors, wataalamu mashuhuri wanaosifika kwa kufanya visomo na tiba za kiasili za kusafisha nyota ya kazi, kumpa mtu kibali na muonekano mzuri mbele ya mabosi, na kuvuta vyeo na mafanikio kazini.

Bila kupoteza muda, niliwasiliana nao mara moja ili kufungua nyota yangu ya mafanikio. ​Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kubaini kuwa nyota yangu ya mafanikio ilikuwa imefungwa na vifungo vya kishirikina vilivyowekwa na mmoja wa wafanyakazi wenzangu aliyetaka nibaki chini yake miaka yote.

Walifanya visomo vizito vya kiasili vya kuvunja na kuteketeza vifungo hivyo, kisha wakaniwekea tiba maalum ya kienyeji ya kuvuta kibali, heshima, na ushawishi wa ajabu mbele ya wakurugenzi wa kampuni.

Wiki mbili pekee baada ya visomo hivyo kutoka kwa Kiwanga Doctors, mkutano mkuu wa waajiri uliitishwa kwa dharura; Mkurugenzi Mkuu alitangaza jina langu mbele ya wafanyakazi wote na kunipandisha cheo kuwa Mkuu wa Kitengo, pamoja na kuniongezea mshahara mara mbili ya ule niliokuwa nikipokea!

Leo hii ninaheshimika sana kazini na maisha yangu yamebadilika kabisa. Kama nawe unateseka na kusahaulika kazini, hupandishwi cheo wala kuongezewa mshahara, au unahisi nyota yako ya kazi imefungwa kishirikina, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kupata kibali chako.