Baada ya Miaka Saba ya Machozi na Vifungo vya Tumbo, Tiba Hii ya Kiasili Iliponya Matatizo Yangu na Kuniletea Mwanangu

Kupitia miaka saba ya ndoa bila kupata mtoto huku ukipokea maswali ya kejeli, dharau, na migogoro ya kifamilia ni jeraha kubwa la moyo linaloweza kumfanya mwanamke yeyote kulia kimya kimya kila kukicha.

Tangu niolewe, ndoto yangu kubwa ilikuwa ni kusikia sauti ya mtoto ndani ya nyumba yangu. Hata hivyo, miezi ilibadilika kuwa miaka bila baraka hiyo.

Nilizunguka hospitali mbalimbali za kifahari, nikameza vidonge vingi vya homoni, na kufanyiwa vipimo vya kila aina, lakini madaktari walikuwa wakiniambia vipimo vyangu viko sawa au kunipa sababu za kinasaba ambazo hazikuwa na ufumbuzi wa kudumu.

Nikiwa nimechoka miili na nafsi, nilianza kusikia hata minong’ono ya ndugu wa mume wangu wakishauri mume wangu aoe mke mwingine.

​Nikiwa kwenye simanzi nzito, niliyeyuka nguvu na kuona kama maisha yangu yamekosa maana kabisa, mama yangu mdogo alikuja kunitembelea.

Baada ya kumfungulia moyo wangu na kumweleza jinsi niliyoteseka hospitali zote bila mafanikio, aliniangalia kwa huruma kubwa na kunieleza kuwa wakati mwingine ugumba sugu au kushindwa kushika mimba kunakotokana na majibu ya hospitali kukosa ugonjwa dhahiri kunasababishwa na vifungo vya kishirikina, kuzuiwa kwa uzazi na maadui wa ndoa, au uchawi wa tumbo uliowekwa na watu wenye wivu.

Alinishauri kwa moyo mmoja kuwasiliana na Kiwanga Doctors, wataalamu mashuhuri wanaosifika kwa kufanya visomo na tiba za kiasili za kufungua vifungo vya tumbo, kuondoa nuksi za uzazi, na kuleta baraka za watoto. Bila kupoteza muda, niliwasiliana nao mara moja ili kupigania ndoa yangu.

​Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kubaini kuwa mfumo wangu wa uzazi ulikuwa umefungwa kwa uchawi mzito uliowekwa na mtu wa karibu wa ukoo aliyetaka ndoa yangu ivunjike.

Walifanya visomo vizito vya kiasili vya kuvunja na kuteketeza vifungo hivyo vya giza, kisha wakanipa tiba maalum ya mitishamba ya kienyeji ya kusafisha tumbo na kuleta nguvu za uzazi.

Miaka saba ya mateso ilifikia ukomo miezi michache baadaye nilipojihisi mabadiliko mwilini mwangu; nilipokwenda kupima hospitalini, daktari alinitangazia kwa furaha kubwa kuwa nilikuwa na ujauzito wa wiki sita!

Ujauzito ulienda kwa salama kabisa, na leo hii nimeshikilia mikononi mwangu mtoto mzuri wa kiume anayeleta furaha isiyo kifani ndani ya nyumba yangu.

​Leo hii machozi yangu yamegeuka kuwa vigelegele vya shangwe na heshima yangu kwenye ndoa imerejea mara dufu. Kama nawe unateseka na ugumba wa muda mrefu, mimba kuharibika mara kwa mara, au unahisi uzazi wako umefungwa kishirikina, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kupokea muujiza wako.