Nilitaka Kudhulumiwa Shamba la Familia na Ndio Maisha Yetu Yote, Mpaka Visomo Hivi Viliporudisha Haki Yangu

Kupoteza shamba la urithi ambalo ndilo hifadhi pekee ya chakula na kipato cha familia yenu kwa njia ya dhuluma na hila za ndugu au watu wenye nguvu ni maumivu makali yanayoweza kukupa simanzi na kukutoa machozi kila kukicha.

Baada ya baba yetu kufariki dunia, shamba kubwa la familia yetu ambalo lilikuwa likitutegemeza liligeuka kuwa uwanja wa vita.

Baadhi ya wajomba zangu wakishirikiana na wapima ardhi walios achwa na rushwa walianza kupanga njama za siri za kugawana na kuuza eneo hilo lote huku wakitufukuza mimi, mama yangu, na wadogo zangu bila kuacha hata robo eka ya kujihifadhi.

Kila tulipojaribu kwenda kwenye misingi ya kisheria ya kijiji, tulikutana na vitisho vizito na mawakili wao walionyesha wazi kuwa tusingeweza kushinda.

​Nikiwa kwenye majonzi makubwa na nikitazama jinsi jasho na urithi wa wazazi wetu ulivyokuwa ukiporwa mchana kweupe huku mama yangu akipoteza afya kwa mawazo, mpwa wetu mmoja aliyetambua uonevu huo alitutembelea.

Baada ya kumsimulia jinsi ndugu zetu walivyogeuka kuwa wanyama kwa ajili ya mali, alituieleza kwa dhati kuwa migogoro mikubwa ya ardhi na dhuluma za urithi zinazodumu bila suluhu.

Mara nyingi zinalindwa na vifungo vya kishirikina na miiko ya giza iliyowekwa na wanafamilia wenye roho mbaya ili kushinda kesi na kuwakalia kimya wanyonge.

Alitushauri kwa moyo mmoja kuwasiliana na Kiwanga Doctors, wataalamu mashuhuri wanaosifika kwa kufanya visomo na tiba za kiasili za kurejesha mashamba na ardhi iliyodhulumiwa, kufunga midomo ya wanyang’anyi, na kusimika haki ya familia.

Bila kupoteza muda, niliwasiliana nao mara moja ili kuokoa urithi wetu. Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kubaini kuwa wale wajomba zetu walikuwa wametumia hirizi na uchawi wa kifamilia kuzima nyota yetu na kuwafanya viongozi wa eneo hilo watupilie mbali malalamiko yetu.

Walifanya visomo vizito vya kiasili vya kuvunja na kuteketeza uchawi huo wa dhuluma, kisha wakatupa tiba maalum ya kienyeji ya kulinda ardhi yetu na kuwajaza hofu kubwa wale wote waliotaka kutudhulumu.

Siku nne pekee baada ya visomo hivyo kutoka kwa Kiwanga Doctors, miujiza ya ajabu ilitokea! Mmoja wa wajomba zangu aliyetaka kuongoza uporaji huo alipatwa na wazimu wa hofu usiku kucha; alikuja nyumbani mbio asubuhi akiwa analia na kukiri makosa yao yote mbele ya wazee wa ukoo, akafuta mikataba ya wizi ya mauzo, na kurejesha hati zote mikononi mwetu!

​Leo hii shamba letu la familia limerejea mikononi mwetu tukiwa na amani na uhakika wa maisha, na mama yangu ametulia kiafya. Kama nawe unateseka na dhuluma za shamba la urithi, viwanja kuchukuliwa kwa hila, au migogoro ya ardhi inayokosa suluhu, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kurejesha haki yako.