Biashara Yangu Ilikuwa Imekufa na Wateja Wote Walinikimbia, Mpaka Tiba Hii ya Kiasili Iliponiletea Wateja Wengi na Kuongeza Mauzo

Jina langu ni Hassan. Kutumia akiba yako yote kufungua biashara kwa matumaini ya kujikwamua kimaisha, kisha unashuhudia duka lako likiwa tupu bila mteja hata mmoja kuingia ni jaribu linaloweza kukunyang’anya amani na kukuacha kwenye simanzi nzito.

Kwa zaidi ya mwaka mmoja, biashara yangu ya nguo na viatu ilikuwa imekufa kabisa. Asubuhi na mapema nilikuwa nikifungua duka langu na kukaa siku nzima mpaka jioni bila kuuza hata kifaa kimoja cha mia tano.

Cha kushangaza zaidi, maduka ya majirani zangu waliokuwa wakiuza bidhaa zinazofanana na zangu yalikuwa yakijaa wateja tele, huku wateja wakipita mbele ya duka langu kama vile hawalioni kabisa au kama kuna kitu kinawafukuza.

Nilibaki nikiteseka na kodi ya pango, madeni ya wazabuni, na msongo mkubwa wa mawazo nikikaribia kufunga duka na kuingia mtaani. Nikiwa kwenye majonzi makubwa na nikitafuta njia ya kuokoa mtaji wangu usipotee, rafiki yangu mmoja aliyekuwa akifanya biashara mji wa jirani alinitembelea.

Baada ya kushuhudia jinsi duka langu lilivyokuwa limepoza na kukosa wateja, alinieleza kwa dhati kuwa kukimbiwa na wateja na biashara kupooza ghafla mara nyingi hutokana na chuki za kibiashara, majungu, au zindiko la kishirikina lililowekwa na washindani wako ili kufunga nyota yako ya riziki.

Alinishauri kwa moyo mmoja kuwasiliana na Kiwanga Doctors, wataalamu mashuhuri wanaosifika kwa kufanya visomo na tiba za kiasili za kuvuta wateja, kuongeza mauzo, na kusafisha nyota ya biashara. Bila kupoteza muda, niliwasiliana nao mara moja ili kuokoa biashara yangu.

​Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kubaini kuwa duka langu lilikuwa limewekewa giza na chuma ulete ya kishirikina iliyofanya wateja wasione bidhaa zangu wala kutamani kuingia ndani.

Walifanya visomo vizito vya kiasili vya kuondoa chuma ulete hiyo na kunipatia tiba maalum ya kienyeji ya kuvuta wateja na kuweka utajiri na baraka kwenye biashara.

Siku tatu pekee baada ya visomo hivyo kutoka kwa Kiwanga Doctors, miujiza mikubwa ilitokea; duka langu lilianza kufurika wateja wa kila aina! Mauzo yangu yaliongezeka mara dufu, bidhaa zikawa zinaisha haraka sana mpaka nikawa naagiza mzigo mpya kila wiki.

Leo hii nimefungua matawi mengine miwili na biashara yangu inashawi mno. Kama nawe unateseka na biashara kupooza, kukosa wateja, au unahisi unarogwa kibiashara, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kufungua milango ya riziki zako.