Jinsi Nilivyowashika Wezi kwa Kuwatumia Nyuki Baada ya Kuvunja Duka Langu

Jina langu ni Amos. Hakuna uchungu na maumivu makubwa kama kujinyima, kupambana kwa jasho na damu kujenga biashara yako, halafu unapofika asubuhi unakuta majambazi wamevunja kufuli, wamebeba kila kitu na kuacha duka lako likiwa patupu.

Miezi mitatu iliyopita, nilipata pigo hili zito. Nilipofika dukani kwangu asubuhi, nilikuta mlango uko wazi na bidhaa zote za mamilioni pamoja with fedha za mauzo zikiwa zimeibiwa usiku wa manane.

Nilibaki nikitetemeka kwa uchungu, nikilia kwa unyonge huku nikitazama maisha yangu yakirudi sifuri kwa usiku mmoja tu. Niliporipoti polisi, mchakato wa upelelezi ulionekana kuchukua muda mrefu huku nikijua fika kuwa wezi hao walikuwa wakifaidi jasho langu.

Nikiwa kwenye simanzi nzito na nikitafakari jinsi ya kulipa madeni ya wauzaji wa bidhaa, mfanyabiashara mwenzangu wa karibu alinivuta pembeni.

Baada ya kuona machozi yangu, alinieleza kwa dhati kuwa unapoibiwa mali na unataka matokeo ya haraka ya kuwapata waliofanya unyama huo, tiba za kiasili za Kiwanga Doctors ndiyo suluhu ya uhakika.

Alinifahamisha kuwa wana uwezo wa kutuma nyuki wa kiasili waliotengenezwa kwa visomo maalum kwenda kuwasaka na kuwakama wezi popote walipojificha. Bila kupoteza muda, niliwasiliana nao mara moja ili kupigania haki yangu.

​Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kuandaa visomo vizito vya kiasili vya kuvuta na kutuma jeshi la nyuki kwenda kuwakamata waliovunja duka langu.

Walinipa maelekezo machache ya kufuata na kunithibitishia kuwa ndani ya saa chache, waliotenda kosa hilo wangejisalimisha wenyewe.

​Masaa sita pekee baada ya visomo hivyo kutoka kwa Kiwanga Doctors, miujiza ya ajabu na ya kutisha ilitokea katikati ya mji! Kundi la nyuki wengi wa kiasili liliwavamia vijana wawili waliokuwa wamejificha kwenye nyumba moja ya pango kijiji cha jirani.

Nyuki hao waliwauma bila huruma na kuwafanya waanze kukimbia barabarani huku wakipiga makelele na kukiri hadharani kuwa ndio waliovunja duka langu!

Walikimbia hadi langoni mwa duka langu huku wakipiga magoti, wakilia na kuomba msamaha mbele ya umati wa wananchi walioshangazwa na tukio hilo. Polisi walifika na kuwakamata, na bidhaa zangu zote pamoja na fedha zilipatikana zikiwa salama.

​Leo hii duka langu linaendelea kushamiri kwa amani na usalama tele. Kama nawe umeibiwa duka, gari, mifugo au mali yoyote na unataka kuwakamata wezi kwa haraka na kurejesha mali yako, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kurejesha haki yako.