Usiache Bwanako Akudanganye! Tiba Hii ya Kiasili Ilivyomfanya Mume Wangu na Mchepuko Wake Kuganda Pamoja Mpaka Nilipowafumania

Jina langu ni Mercy. Hakuna dharau na maumivu makubwa kwenye ndoa kama kumstahi mume wako, kumfanyia kila wema, halafu yeye anatumia fedha na muda wake kuchepuka na wanawake wa nje huku akikudharau na kukuambia huna la kumfanya.

Kwa zaidi ya miaka miwili, mume wangu alikuwa amebadilika kabisa. Alikuwa akirudi nyumbani usiku wa manane akiwa amenuna, hapokei simu zangu, na kila nikijaribu kumuuliza kuhusu mchepuko wake aliyekuwa akijisifu mtaani, alikuwa akinifokea na kunitishia kunifukuza kwenye nyumba niliyosaidia kujenga.

Nilibaki nikilia kwa unyonge, nikikosa amani ya moyo na kuona ndoa yangu ikielekea kubomoka kabisa. Nikiwa kwenye masikitiko makubwa na nikitafuta njia ya kukomesha dharau hizo mara moja, shoga yangu wa karibu alinitembelea.

Baada ya kumsimulia mateso hayo na jinsi mume wangu alivyokuwa akinidanganya kila siku, alinieleza kwa siri kuhusu uwezo mkubwa wa Kiwanga Doctors.

Alinifahamisha kuwa wataalamu hao wana tiba maalum na nzito ya kiasili inayoweza kumfunga mume au mke anayechepuka, kiasi kwamba anapokwenda kufanya tendo la ndoa na mpango wake wa kando, wanaganda (kushikamana) papo hapo na kushindwa kuachana mpaka mke halali anapowakuta na kuwaitia Kiwanga Doctors ili kuwafungua!

Bila kusita wala kupoteza muda, niliwasiliana nao mara moja ili kukomesha mchezo huo.

​Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kuandaa visomo vizito vya kiasili vya kuweka mtego huo wa mahaba na uaminifu kwenye ndoa yangu. Walinipa maelekezo machache ya kufuata na kunihakikishia kuwa mume wangu akijaribu tu kusaliti ndoa yetu tena, mtego huo ungemkamata papo hapo.

​Siku tatu pekee baada ya visomo hivyo kutoka kwa Kiwanga Doctors, miujiza na tukio la kutisha lilitokea! Mume wangu alidai ana safari ya dharura ya kiofisi usiku ule, lakini kumbe alikuwa ameenda kwenye nyumba ya pango ya mchepuko wake.

Masaa mawili baadaye, nilipokea simu kutoka kwa majirani wa eneo hilo wakisema kuna watu wanapiga makelele makali ya kuomba msaada chumbani.

Nilipofika huko nikiwa na umati wa watu, tulikuta mume wangu na yule mpango wa kando wakiwa wameganda pamoja vibaya mno wakati wa tendo, wakiwa hawawezi kuachana wala kusogea! Walikuwa wakilia kwa maumivu makali na aibu kubwa mbele ya kila mtu.

​Baada ya kushuhudia fumanizi hilo na mume wangu kuomba msamaha kwa machozi ya aibu, niliwasiliana tena na Kiwanga Doctors ambapo walifanya visomo vya kienyeji vya kuwafungua na kuwatenganisha salama.

Tangu siku hiyo, yule mchepuko alikimbia mji kwa aibu, na mume wangu amebadilika kabisa siku hizi ananiheshimu, ananipenda na hanidanganyi tena kwa kitu chochote!

​Usiache bwanako akudanganye wala kukuvua nguo! Kama unahisi mume au mke wako anachepuka na unataka kumfumania kwa kuwagandisha pamoja au kurejesha utulivu na heshima kwenye ndoa yako, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kuokoa ndoa yako.