Kupitia maumivu ya kuachwa mara kwa mara na wapenzi uliowapenda kwa dhati na kuwawekea maisha yako, ambapo kila mmoja anayekuja anaondoka ghafla bila sababu za msingi au bila hata kuaga, ni jeraha zito linaloweza kumfanya mtu akate tamaa kabisa na kuamini kuwa ameumbwa kuteseka kwenye mapenzi.
Kwa zaidi ya miaka sita, nilijikuta kwenye mzunguko ule ule wa maumivu. Kila nilipopata mchumba mzuri niliyeamini angekuwa mume wangu wa maisha na kuanza kupanga naye ndoa, mahusiano yalikuwa yakivunjika ghafla katikati ya safari; mwanaume alikuwa akianza kubadilika ghafla, kuwa mkali, na baadaye kutoweka kabisa au kuoa mtu mwingine.
Nilibaki nikilia peke yangu chumbani huku nikijiuliza kama kulikuwa na tatizo maalum kwenye muonekano wangu au tabia zangu.
​Nikiwa kwenye simanzi nzito na nikiwa nimefunga moyo wangu usipende tena kwa hofu ya kuumizwa, shangazi yangu aliyekuwa akifuatilia maisha yangu kwa uchungu alikuja kunitembelea.
Baada ya kumsimulia jinsi wanaume wote walivyokuwa wakikimbia nyumbani kwangu kama vile kuna moto, aliniangalia kwa huruma kubwa na kuniambia ukweli mzito kuwa mikosi ya mahusiano kuvunjika mara kwa mara na wanaume kukimbia bila sababu hutokana na nyota ya mapenzi kufungwa au kuwekewa laana ya upweke na maadui wa pembeni wanaotaka usiolewe milele.
Alinishauri kwa moyo mmoja kuwasiliana na Kiwanga Doctors, wataalamu mashuhuri wanaosifika kwa kufanya visomo na tiba za kiasili za kusafisha nyota ya mapenzi, kuondoa mikosi ya kuachwa, na kuvuta mume mwaminifu wa ndoa ya milele. Bila kupoteza muda, niliwasiliana nao mara moja ili kuokoa maisha yangu ya kihisia.
​Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kubaini kuwa kulikuwa na uchawi mzito wa kutengwa na kuchukiwa uliowekwa na mtu aliyekuwa akionea wivu uzuri na maadili yangu.
Walifanya visomo vizito vya kiasili vya kuvunja na kuteketeza vifungo hivyo vya upweke, kisha wakanipa tiba maalum ya kienyeji ya kusafisha nyota yangu ya mapenzi na kuleta mvuto wa kipekee.
Miujiza ya kushangaza ilitokea miezi michache baadaye nilipokutana na mwanaume mwema, mstaarabu na mwenye hofu ya Mungu; mapenzi yetu yalichanua kwa kasi ya ajabu, na ndani ya miezi nane tu tulifunga ndoa kubwa na yenye heshima iliyoleta furaha isiyo kifani ndani ya familia yetu!
​Leo hii ninaishi kwa amani na mume wangu wa ndoa tukiwa na furaha tele, na maumivu ya zamani yamebaki kuwa historia. Kama nawe unateseka na mikosi ya mapenzi, wapenzi kukukimbia bila sababu, au kushindwa kudumu kwenye ndoa, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kupata utulivu wa kudumu kwenye mahusiano yako.