Mgogoro wa Miaka Mingi Kati Yangu na Ndugu Zangu Ulipata Suluhu na Kurejesha Umoja Wetu

Jina langu ni Baraka. Hakuna jambo linaloumiza nafsi na kuondoa amani duniani kama kuishi kwa uadui, chuki, na migogoro isiyoisha na ndugu wa damu moja.

Kwa zaidi ya miaka minane, familia yetu ilikuwa imesambaratika kabisa kufuatia mzozo mzito wa kugawa mali na viwanja vya marehemu wazazi wetu. Kila tulipokutana kujadili jambo, mazungumzo yalikuwa yakishia kwa matusi, vitisho, na hata kutaka kupigana.

Tulifikia hatua ya kutotembelelana, kutochangiana kwenye shida au raha, na watoto wetu wakakuwa wakiwa hawafahamiani kabisa licha ya kuwa ndugu wa damu.

Nilibaki nikijihisi mnyonge na mwenye majuto makubwa, nikitazama jinsi boma la wazazi wetu lilivyobaki uchochoro wa chuki.

​Nikiwa kwenye masikitiko makubwa na nikiona jinsi ukoo wetu unavyozidi kupoteza mwelekeo, mzee mmoja wa heshima aliyekuwa rafiki wa karibu wa baba yetu marehemu alinitembelea.

Baada ya kumsimulia mateso na juhudi zote za usuluhishi zilizofeli kwa miaka mingi, alinieleza kwa dhati kuwa migogoro sugu ya kifamilia na chuki zisizoeleweka kati ya ndugu wa damu mara nyingi hutokana na vifungo vya kishirikina, laana za ukoo, au uchawi uliowekwa na watu wa nje ili kuwafanya msielewane na hatimaye kupoteza amani na mali zenu.

Alinishauri kwa moyo mmoja kuwasiliana na Kiwanga Doctors, wataalamu mashuhuri wanaosifika kwa kufanya visomo na tiba za kiasili za kurejesha amani kwenye familia, kuvunja vifungo vya chuki na fitina, na kuleta uelewano na umoja kati ya ndugu. Bila kupoteza muda, niliwasiliana nao ili kuokoa familia yetu.

​Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kubaini kuwa kulikuwa na mtego wa kishirikina uliotegwa na jirani aliyetaka kuona familia yetu ikisambaratika ili ajitwalie eneo letu.

Walifanya visomo vizito vya kiasili vya kuvunja na kuteketeza uchawi huo wa utengano, kisha wakafanya tiba maalum ya kienyeji ya kurejesha upendo, amani, na kuvuta roho ya maelewano na msamaha ndani ya ukoo wetu.

Siku tano pekee baada ya visomo hivyo kutoka kwa Kiwanga Doctors, miujiza mikubwa ilitokea! Kakangu mkubwa ambaye alikuwa kinara wa mzozo huo na aliyekuwa hataki kabisa kuniona alinipigia simu mwenyewe akilia na kuomba tukutane nyumbani kwa wazazi.

Tulikusanyika ndugu wote, tukasameheana kwa machozi ya furaha, na tukagawana mali kwa amani na haki bila ugomvi wowote! ​Leo hii familia yetu ipo pamoja, tunapendana na kushirikiana kwenye kila jambo kuliko hata zamani.

Kama nawe unateseka na migogoro ya kifamilia, mizozo ya mirathi, au unahisi kuna vifungo vya chuki vinavyowatenganisha na ndugu zenu, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kurejesha amani na umoja wenu.