Jina langu ni Ronald. Kupita miaka na umri kusogea huku ukiona marafiki na rika zako wote wakifunga ndoa na kujenga familia zao, halafu mimi nikibaki peke yangu bila hata mchumba wa maana ni maumivu makali yanayoweza kumfanya mtu yeyote ajione hana bahati wala thamani duniani.
Kwa zaidi ya miaka minane, nilikuwa nikitaabika sana kwenye mahusiano. Kila nilipokutana na mtu na kuanza kupanga mipango ya mbeleni, uhusiano huo ulikuwa ukivunjika ghafla bila sababu za msingi.
Wapo waliokuwa wakitokea kwa nia ya kunitumia kisha kutoweka, na wengine walikuwa wakinionyesha dharau na kunigeuzia migongo pindi tu tulipokaribia hatua ya kutambulishana kwa wazazi. Nilibaki nikijihisi mnyonge, mwenye mkosi, na aliyefungwa giza la kukataliwa.
​Nikiwa kwenye masikitiko makubwa na nikianza kukata tamaa kabisa ya kuwahi kuolewa au kufunga ndoa, shangazi yangu aliyetembelea nyumbani alinivuta pembeni baada ya kuona simanzi iliyokuwa usoni kwangu.
Baada ya kumsimulia mateso na dharau nilizopitia kwenye mahusiano, alinieleza kwa dhati kuwa kutoolewa au kukosa mchumba wa maana kwa miaka mingi mara nyingi hutokana na nyota yako ya mapenzi kufunikwa na giza la kishirikina, nuksi za utengano, au vifungo vilivyowekwa na watu wenye wivu ili usipate furaha ya ndoa.
Alinishauri kwa moyo mmoja kuwasiliana na Kiwanga Doctors, wataalamu mashuhuri wanaosifika kwa kufanya visomo na tiba za kiasili za kusafisha nyota ya mapenzi, kuvuta mchumba wa ukweli, na kufungulia vifungo vyote vya utengano. Bila kupoteza muda, niliwasiliana nao mara moja ili kupigania furaha yangu.
​Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kubaini kuwa nyota yangu ya ndoa ilikuwa imefungwa na mtego wa kishirikina uliowekwa na mtu wa karibu aliyetaka nibaki peke yangu miaka yote.
Walifanya visomo vizito vya kiasili vya kuvunja na kusambaratisha uchawi huo wa kukataliwa, kisha wakaniwekea tiba maalum ya kienyeji ya kuvuta mapenzi ya dhati, kibali, na mchumba mwenye nia njema ya ndoa.
Miezi mitatu pekee baada ya visomo hivyo kutoka kwa Kiwanga Doctors, nilikutana na mwanaume mmoja mstaarabu na mwenye hofu ya Mungu aliyeonyesha nia ya dhati tangu siku ya kwanza; hakusita wala kuchelewesha mambo, na ndani ya muda mfupi alikuja kujitambulisha kwetu na kufunga ndoa rasmi!
Leo hii mimi ni mke wa mtu mwenye heshima na furaha tele nyumbani kwangu. Kama nawe unateseka na kukataliwa kwenye mahusiano, hupati mchumba wa maana, au unahisi nyota yako ya ndoa imefungwa kishirikina, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kurejesha furaha yako.