Mume Wangu Alikuwa Akiniletea Dharau na Vitisho vya Kuniacha, Mpaka Visomo Hivi Viliporudisha Heshima na Mapenzi Mazito

Jina langu ni Mercy. Kuishi kwenye ndoa ambayo kila siku unatishiwa kuachwa na kupewa dharau mbele ya watoto au hata ndugu ni mateso makubwa yanayoweza kumfanya mwanamke yeyote ajione hana thamani duniani.

Kwa miaka mitatu ya hivi karibuni, ndoa yangu iligeuka kuwa kama jehanum ndogo. Mume wangu aliyekuwa ananipenda kwa dhati mwanzoni alibadilika ghafla.

Akawa hana amani na mimi, alikuwa akinikaripia kwa kila jambo dogo, kunidharau, na kusema waziwazi kuwa anajuta kunioa na kwamba siku yoyote angenitimua ili alete mwanamke mwingine mwenye heshima.

Nilibaki nikilia kila usiku kwenye mto, nikijiuliza nimekosea wapi huku amani ya nyumba yetu ikiwa imetoweka kabisa.

​Nikiwa kwenye simanzi nzito na nikikaribia kufungasha virago kwa uchungu, shangazi yangu aliyekuwa akitambua mateso yangu alinitembelea.

Baada ya kumsimulia jinsi mume wangu alivyokuwa akininyanyasa na kutoa vitisho vya mara kwa mara, alinieleza kwa dhati kuwa mabadiliko ya ghafla ya mume na dharau zisizo na sababu mara nyingi hutokana na fitina za kishirikina, maneno ya watu wenye wivu, au mikosi iliyowekwa ili kuvunja ndoa yenu.

Alinishauri kwa moyo mmoja kuwasiliana na Kiwanga Doctors, wataalamu mashuhuri wanaosifika kwa kufanya visomo na tiba za kiasili za kurejesha amani kwenye ndoa, kuondoa dharau, na kuvuta mapenzi mazito kati ya mke na mume. Bila kupoteza muda, niliwasiliana nao mara moja ili kuokoa ndoa yangu.

​Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kubaini kuwa mume wangu alikuwa ametegewa fitina na uchawi wa kutenganisha ili anichukie na kuniona sina thamani.

Walifanya visomo vizito vya kiasili vya kuvunja pingu hizo za kishirikina, kisha wakaniwekea tiba maalum ya kienyeji ya kuvuta mapenzi, heshima, na utulivu ndani ya nyumba.

Siku mbili pekee baada ya visomo hivyo kutoka kwa Kiwanga Doctors, mume wangu alibadilika kwa namna ya ajabu mno; alirejea nyumbani akiwa na msisimko na bashasha, alinikumbatia kwa upendo na kuniomba msamaha kwa dharau na vitisho vyote alivyokuwa akinifanyia!

Tangu siku hiyo, amani na heshima kubwa vimerudi nyumbani kwetu na ananijali kuliko hata wakati tulipoanza uchumba.

Kama nawe unateseka na dharau kwenye ndoa, vitisho vya kuachwa, au unataka kurejesha mapenzi na mume/mke wako, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kuokoa ndoa yako.