Nilihangaika Mtaani Miaka Mitano Bila Kupata Kazi Pamoja na Kuwa na Vyeti Vizuri, Mpaka Tiba Hii ya Kiasili Iliponifungulia Milango

Jina langu ni Baraka. Kusoma kwa bidii na kufanya vizuri masomoni, kisha kuishia mtaani ukizungusha bahasha kwa miaka mingi bila mafanikio ni majonzi makubwa yanayoweza kukukata tamaa ya maisha.

Kwa zaidi ya miaka mitano baada ya kumaliza masomo yangu ya chuo kikuu, nilikuwa nikisugua lami mtaani nikitafuta ajira. Pamoja na kuwa na vyeti vizuri na ujuzi wa kutosha, kila nilipotuma maombi ya kazi au kwenda kwenye usahili, nilishia kukataliwa au kutokuitwa kabisa.

Hata pale ambapo nilifanya vizuri sana kwenye usahili na kuonekana mshindi, nafasi hizo zilikuwa zikitolewa kwa watu wengine ghafla dakika za mwisho.

Nilibaki nikitegemea ndugu na wazazi kwa kila kitu, nikipitia fedheha, msongo mkubwa wa mawazo, na dharau kutoka kwa marafiki waliokuwa wakiniona kama mtu aliyefeli kimaisha.

​Nikiwa kwenye simanzi nzito na nikianza kupoteza kabisa matumaini ya kutumia vyeti vyangu, kaka yangu mkubwa aliyekuwa akitambua mahangaiko na uchungu wangu alinitembelea.

Baada ya kumsimulia jinsi fursa zote za ajira zilivyokuwa zikinipita na kunifunga mikono, alinieleza kwa dhati kuwa kuzibiwa riziki na kukosa kibali kwenye ajira mara kwa mara hutokana na mikosi, giza la kishirikina, au nyota kufunikwa na maadui ili usionekane na waajiri.

Alinishauri kwa moyo mmoja kuwasiliana na Kiwanga Doctors, wataalamu mashuhuri wanaosifika kwa kufanya visomo na tiba za kiasili za kusafisha nyota, kuondoa mikosi ya kukataliwa, na kuvuta kibali cha kupata kazi na ajira za ndoto yako.

Bila kusita, niliwasiliana nao mara moja ili kufungua milango ya riziki zangu. Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kubaini kuwa nyota yangu ya mafanikio na ajira ilikuwa imezibwa na zindiko la kishirikina kutoka kwa mtu aliyekuwa na wivu na elimu yangu.

Walifanya visomo vizito vya kiasili vya kuondoa giza hilo mwilini mwangu na kunipatia tiba maalum ya kienyeji ya kuvuta kibali na bahati nzuri mbele ya waajiri.

Wiki tatu pekee baada ya visomo hivyo kutoka kwa Kiwanga Doctors, nilialikwa kwenye usahili wa kampuni moja kubwa ya kimataifa. Tofauti na zamani, nilipata kibali cha ajabu na kuonekana bora zaidi kati ya waombaji wote!

Siku chache baadaye, nilikabidhiwa mkataba wangu wa ajira wenye mshahara mzuri mno na marupurupu ya kutosha. Leo hii ninafanya kazi kwa amani na ninawezesha familia yangu.

Kama nawe unateseka na ukosefu wa kazi, unazungusha vyeti bila majibu, au unakataliwa kila usahili, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kufungua nyota yako ya ajira.