Mwajiri Wangu Alikuwa Akininyanyasa na Kunitosa Mshahara Wangu wa Miezi Sita, Mpaka Visomo Hivi Vilipomfanya Anilipe Haki Yangu Yote

Jina langu ni Christopher. Kufanya kazi kwa jasho na uaminifu mkubwa halafu mwajiri wako anakudhulumu mshahara wako uliouingia kwa shida ni unyonge na mateso mazito yanayoweza kukurudisha nyuma kimaisha.

Kwa zaidi ya miezi sita, nilikuwa nikifanya kazi kwenye kampuni moja ya ujenzi bila kupokea hata senti moja ya mshahara wangu. Kila mwisho wa mwezi ulipofika, bosi wangu alikuwa akitoa visingizio visivyoeleweka, kutoa vitisho vya kunifuta kazi nikidai haki yangu, na kuninyanyasa mbele ya wafanyakazi wenzangu.

Nilibaki nikikabiliwa na madeni makubwa ya kodi ya nyumba, chakula, na ada za watoto, huku nikionekana mwanaume usiyekuwa na msaada wowote kwa familia yangu.

​Nikiwa kwenye simanzi nzito na nikikaribia kukata tamaa ya kupata fedha zangu huku bosi huyo akiendelea kunijibu kwa dharau, rafiki yangu mmoja aliyewahi kupitia changamoto kama hiyo alinitembelea.

Baada ya kumsimulia dhuluma na mateso niliyokuwa nikipitia, alinieleza kwa dhati kuwa dhuluma za waajiri wenye kiburi mara nyingi hutokana na wao kujua huna msaada wowote au wamekutega kishirikina ili ukose nguvu ya kudai haki yako.

Alinishauri kwa moyo mmoja kuwasiliana na Kiwanga Doctors, wataalamu mashuhuri wanaosifika kwa kufanya visomo na tiba za kiasili za kumfanya mtu alipe madeni au mshahara aliodhulumu, kuondoa unyonge, na kurejesha heshima yako. Bila kupoteza muda, niliwasiliana nao mara moja ili kupigania jasho langu.

​Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kubaini kuwa bosi wangu alikuwa akitumia jeuri na kiburi huku akiwa ametega ushawishi wa kishirikina ili wafanyakazi wasiweze kumdai.

Walifanya visomo vizito vya kiasili vya kuvunja kiburi hicho na kunipatia tiba maalum ya kienyeji ya kuvuta haki na ushawishi ili anilipe bila kukwepa.

Siku tatu pekee baada ya visomo hivyo kutoka kwa Kiwanga Doctors, miujiza mikubwa ilitokea; bosi wangu aliniita ofisini kwake mwenyewe akiwa mpole mno, akaamuru hesabu zangu zote zifanyike papo hapo, na kunilipa mshahara wangu wote wa miezi sita bila kupunguza hata mia tano!

Leo hii ninaishi kwa amani, nimeshalipa madeni yote na kuendelea na maisha yangu kwa heshima. Kama nawe unateseka na dhuluma ya mshahara, mtu aliyekudhulumu fedha zako, au unanyanyaswa na bosi wako kazini, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kupata haki yako.