Jina langu ni Grace. Kuwa kwenye ndoa yenye amani na mume unayempenda lakini kila mwezi ukikabiliwa na majonzi ya kuona siku zako zikirejea bila dalili ya ujauzito ni mtihani mzito unaoweza kukunyang’anya furaha yote ya maisha.
Kwa zaidi ya miaka miwili tangu tufunge ndoa, mimi na mume wangu tulikuwa tukitafuta mtoto usiku na mchana bila mafanikio. Tulitembelea hospitali mbalimbali, tukafanyiwa vipimo vingi, lakini madaktari walituambia wote tuko salama na hatuna tatizo lolote la kiafya.
Pamoja na majibu hayo, tumbo langu lilibaki kuwa kavu. Nilibaki nikilia kila usiku kwa uchungu huku nikikabiliwa na maneno ya kejeli, masengenyo, na dharau kutoka kwa baadhi ya ndugu na majirani waliokuwa wakiniona kama mwanamke asiyeweza kuzaa.
​Nikiwa kwenye simanzi nzito na tukianza kukata tamaa kabisa mimi na mume wangu, mama yangu mkubwa aliyekuwa akitambua mateso na machozi yangu alinitembelea.
Baada ya kumsimulia jinsi vipimo vya hospitali vilivyoshindwa kubaini tatizo lolote huku miaka ikizidi kusonga, alinieleza kwa dhati kuwa tatizo la kukosa mtoto ilihali hospitalini mko salama mara nyingi hutokana na vifungo vya kishirikina, nuksi, au majini yaliyofunga tumbo la uzazi ili kuzuia mbegu zisishike.
Alinishauri kwa moyo mmoja kuwasiliana na Kiwanga Doctors, wataalamu mashuhuri wanaosifika kwa kufanya visomo na tiba za kiasili za kufungua matumbo ya uzazi, kuondoa vifungo vya kishirikina, na kusaidia wanawake kupata uja uzito. Bila kupoteza muda, niliwasiliana nao mara moja ili kupata usaidizi.
​Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kubaini kuwa tumbo langu la uzazi lilikuwa limefungwa kishirikina na mtu aliyekuwa na wivu na furaha ya ndoa yangu.
Walifanya visomo vizito vya kiasili vya kuvunja na kusambaratisha vifungo hivyo, kisha wakaniwekea tiba maalum ya kienyeji ya kusafisha tumbo la uzazi na kurejesha uzazi wangu katika hali ya kawaida.
Miezi miwili pekee baada ya visomo hivyo kutoka kwa Kiwanga Doctors, nilianza kuhisi mabadiliko mwilini; nilipokwenda hospitali kufanya kipimo, majibu yalithibitisha kuwa nilikuwa na ujauzito wa mwezi mmoja! Leo hii mimi ni mama wa mtoto mrembo mwenye afya tele na furaha imerejea kikamilifu nyumbani kwetu.
Kama nawe unateseka na tatizo la kukosa mtoto, tumbo la uzazi kufungwa, au unakabiliwa na kejeli za uzazi, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kufungua uzazi wako.