Jina langu ni Mercy. Hakuna mateso makubwa na ya kuogofya kama kulala usiku huku ukijua unakwenda kukutana na jinamizi linalokosa huruma. Kwa zaidi ya mwaka mmoja na nusu, maisha yangu yalitawaliwa na hofu kubwa baada ya kuanza kuota ndoto za ajabu kila usiku.
Nilikuwa nikilala na kuota ninashambuliwa, ninakimbizwa na wanyama wakali, au kuingiliwa kimwili na mwanaume nisiyemjua sura yake. Kila nilipoamka asubuhi, nilikuwa nikijikuta nimechoka sana mwilini, nikiwa na maumivu makali ya kiuno, na hisia nzito za unyonge.
Hali hii ilianza kuathiri vibaya sana mahusiano yangu kila mwanaume aliyetaka kunioa alikuwa akinikimbia ghafla bila sababu, huku afya yangu ikidhoofika na sura yangu kupoteza muonekano wa furaha.
​Nikiwa kwenye masikitiko makubwa na nikijiona kama mtu aliyetengwa na ulimwengu, bibi yangu aliyekuja kunitembelea na kuona jinsi nilivyokuwa nikishtuka na kulia usiku alinivuta pembeni.
Baada ya kumsimulia mateso na ndoto hizo za kutisha, alinieleza kwa dhati kuwa ndoto za mfululizo za kuingiliwa usiku na kuchoka mwilini mara nyingi hutokana na kuvalishwa au kutegewa “Jini Mahaba” (mume wa kiroho/spiritual spouse) aliyetumwa na watu wenye wivu ili kuharibu nyota yako ya ndoa, kukuharibia uzazi, na kuzuia amani yako.
Alinishauri kwa moyo mmoja kuwasiliana na Kiwanga Doctors, wataalamu mashuhuri wanaosifika kwa kufanya visomo na tiba za kiasili za kufukuza majini wabaya, kuvunja vifungo vya ndoto za usiku, na kusafisha nyota ya maisha. Bila kupoteza muda, niliwasiliana nao mara moja ili kuokoa nafsi yangu.
​Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kubaini kuwa nilikuwa nimewekewa mtego wa kishirikina na mwanamke mmoja aliyekuwa na wivu na maendeleo yangu ili nisiwahi kuolewa wala kupata furaha.
Walifanya visomo vizito vya kiasili vya kumchoma na kumfukuza jini huyo wa kishirikina mwilini mwangu, kisha wakaniwekea kinga maalum ya kienyeji ya kusafisha nyumba na mwili wangu ili mapepo wabaya wasiweze kurejea tena.
Siku hiyo hiyo baada ya tiba hiyo kutoka kwa Kiwanga Doctors, nililala usiku kucha kwa amani na utulivu wa ajabu bila kuota ndoto yoyote ya kutisha! Maumivu yote ya kiuno na uchovu vilitoweka kabisa, na uso wangu ukarudia nuru yake ya asili.
Leo hii nina amani tele na niko kwenye mahusiano madhubuti yanayoelekea kwenye ndoa. Kama nawe unateseka na ndoto mbaya za usiku, kuingiliwa na majini au unahisi nyota yako imefungwa, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kurejesha amani yako.