Shamba Langu la Urithi Lilikuwa Limenyakuliwa kwa Nguvu na Ndugu Walioamua Kuniondoa Kwenye Ardhi Yetu, Mpaka Tiba Hii Ilipowafukuza na Kurudisha Haki Yangu

Kupoteza shamba la urithi ambalo ndiyo urithi pekee ulioachwa na wazazi wako, halafu ukajikuta unanyang’anywa kwa nguvu na ndugu wenye jeuri wanaotumia nguvu au hila za kisheria na kishirikina kukufukuza kwenye ardhi yenu, ni dharau kubwa na jeraha linalochoma moyo.

Baada ya baba yetu kufariki dunia, nilitegemewa kusimamia shamba kubwa la familia ambalo lilikuwa likitutegemea kwa chakula na shughuli za maendeleo. Hata hivyo, wajomba zangu na kaka wakubwa waliojiunga pamoja walianza kunifanyia fitina.

Walidai kuwa mimi sina kauli kwenye mali ya familia kwa sababu tu mimi ni mdogo au mwanamke, wakalima mazao yote bila kunishirikisha, na mwishowe wakanionya nisikanyage tena kwenye lile shamba wakitishia kunidhuru kimwili iwapo ningeleta ubishi.

​Nikiwa kwenye masikitiko mazito na nikiona jasho la familia yetu likichukuliwa mchana kweupe huku vyombo vya kijiji vikiwa vimewekwa mfukoni mwa hao ndugu wenye jeuri.

Shangazi yangu upande wa mama alikuja kunitembelea na kuona jinsi nilivyokuwa nikiteseka kwa mawazo. Baada ya kumsimulia kila kitu, aliniambia kwa sauti ya utulivu kuwa unyakuzi wa mali za urithi unaoambatana na dharau na vitisho mara nyingi hulindwa na vifungo vya kishirikina vinavyowafanya wanyakuzi washindwe kuona huruma na kuwafanya wengine waone kama sheria haiwagusi.

Alinishauri kwa moyo mmoja kuwasiliana na Kiwanga Doctors, wataalamu mashuhuri wanaosifika kwa kufanya visomo na tiba za kiasili za kurudisha mali, ardhi, na mashamba yaliyodhulumiwa, na kuwafanya wanyakuzi warudishe kila kitu kwa aibu. Bila kupoteza muda, niliwasiliana nao mara moja ili kupigania haki yangu.

​Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kubaini kuwa wale ndugu walikuwa wamefanya tambiko la kienyeji kwenye mipaka ya lile shamba ili kufunga akili yangu na kunifanya niogope kuchukua hatua yoyote ya kisheria au ya kijadi.

Walifanya visomo vizito vya kiasili vya kuvunja na kuteketeza uchawi huo wa wizi wa ardhi, kisha wakatupa dawa maalum ya kienyeji ya kwenda kulipulizia kwenye lile shamba ili kuwasakama wale wanyakuzi na kuwafanya wakose amani mchana na usiku.

Miujiza ya kushangaza ilitokea wiki mbili baadaye; wale ndugu walianza kuugua ghafla kwa maumivu ya kutisha ya miguu na kukosa usingizi, wakaja wote nyumbani kwangu wakiwa wanatetemeka, wakapiga magoti mbele ya wazee wa ukoo, wakakiri makosa yao na kukabidhi hati zote na kumiliki shamba langu rasmi!

​Leo hii nimeshika shamba langu la urithi kwa amani kubwa na linaendelea kunizalishia mazao tele bila bughudha yoyote. Kama nawe unateseka kwa mashamba au mali zako kunyakuliwa kwa nguvu na ndugu au watu wenye jeuri, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kurudisha mali yako yote.