Kupitia dharau na kejeli za kila siku kutoka kwa jamii na hata ndugu wa karibu kwa sababu tu ya kukosa mtoto kwenye ndoa. Miaka mingi ni mateso makubwa yanayoweza kumfanya mwanamke alie usiku na mchana huku moyo wake ukiwa umejaa jeraha lisiloponya.
Kwa miaka kumi kamili, nyumba yangu ilikuwa imetawaliwa na ukimya mzito na simanzi. Nilitangatanga kutoka hospitali moja hadi nyingine, nikinywa vidonge vya kila aina, nikifanyiwa vipimo vya gharama kubwa, na hata kuhudhuria maombi ya kila kona, lakini majawabu yalikuwa ni yale yale.
Kwamba mimi niko sawa au kwamba nilikuwa na tatizo ambalo madaktari walishindwa kulielezea. Kila sherehe ya mtoto au ubatizo ilikuwa ni donda ndugu kwangu lililonifanya niwe wa kujitenga na kulia kwa uchungu gizani.
​Nikiwa kwenye majonzi makubwa na nikiwa nimefika mwisho wa uvumilivu wangu baada ya kusikia maneno ya kikatili kutoka kwa ndugu wa mume wangu waliotaka nifukuzwe ili mume wao aoe mke mwingine, mama yangu mzazi alikuja kunishika mkono kwa upendo.
Baada ya kunifariji kwa maneno ya hekima, aliniambia kwa sauti ya utulivu kuwa kuna vizuizi vya kiasili, vifungo vya uzazi kwenye ulimwengu wa roho, au laana za kifamilia ambazo hufunga tumbo la mwanamke na kuwafanya madaktari washindwe kuona sababu ya msingi hospitalini.
Alinishauri kwa moyo mmoja kuwasiliana na Kiwanga Doctors, wataalamu mashuhuri wanaosifika kwa kufanya visomo na kutoa tiba za kiasili za kufungua nyota ya uzazi, kuondoa mikosi ya utasa, na kuleta baraka za watoto kwenye ndoa. Bila kupoteza muda, niliwasiliana nao mara moja kwa namba +255 763 926 750 ili kupigania heshima yangu.
​Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kubaini kuwa kulikuwa na kifungo cha kienyeji kilichowekwa kwenye ulimwengu wa giza na mtu aliyekuwa na wivu na ndoa yangu ili nisipate mrithi milele.
Walifanya visomo vizito vya kiasili na kunipa dawa maalum ya mitishamba ya kienyeji ya kunywa na kusafisha mfumo wangu wa uzazi ili kuvunja nguvu zote za giza. Miujiza ya kushangaza ilitokea miezi minne tu baadaye nilipojihisi tofauti mwilini mwangu.
Nilipokwenda hospitalini kupima, daktari alinitazama kwa mshangao mkubwa na kutangaza kuwa nilikuwa na ujauzito wa wiki kadhaa! Miezi tisa baadaye, nilijifungua mtoto mzuri wa kiume aliyetuletea furaha na vicheko vilivyofuta miaka kumi yote ya vilio na aibu.
​Leo hii ninaitwa mama na ninafurahia amani na heshima kubwa ndani ya ndoa yangu ambayo sasa imejaa shangwe.
Kama nawe unateseka kwa kukosa mtoto kwa muda mrefu, kupitia dharau za utasa, au unataka kupata baraka za uzazi, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kubadilisha historia yako.