Jina langu ni Rashidi. Kuona familia au ukoo wenu uliokuwa na upendo na ushirikiano ukiingia kwenye chuki nzito, vifungo vya maneno, na bifu za ajabu ni jambo linaloumiza moyo na kunyang’anya amani ya maisha.
Kwa zaidi ya miaka minne, familia yetu ilikuwa imesambaratika kabisa. Ndugu wa damu tuligeuka kuwa maadui wakubwa; kila kikao cha familia kilichoitishwa kilishia kwa matusi, ugomvi, na vitisho vya kuuana.
Masengenyo na dharau vilisambaa kila kona, na hakuna ndugu aliyekuwa tayari kumsaidia mwenzake anapopata matatizo au msiba. Watoto wetu nao walianza kufundishwa chuki hiyo, jambo lililofanya ukoo wetu kupoteza heshima na kuwa kituko kikubwa katika kijiji chetu.
​Nikiwa kwenye simanzi nzito na nikitazama jinsi msingi wa familia yetu unavyoteketea, wazee mmoja wa heshima kijijini kwetu aliyekuwa akitambua uchungu wangu alinitembelea.
Baada ya kumsimulia jinsi ndugu wa tumbo moja walivyokuwa wakichukiana bila sababu za msingi, alinieleza kwa dhati kuwa chuki za ajabu na ugomvi usioisha kwenye familia mara nyingi hutokana na uchawi wa kitenganishi, vifungo vya kishirikina, na majini yaliyopandikizwa na watu wenye wivu ili kuvunja umoja na baraka za ukoo wenu.
Alinishauri kwa moyo mmoja kuwasiliana na Kiwanga Doctors, wataalamu mashuhuri wanaosifika kwa kufanya visomo na tiba za kiasili za kuunganisha familia, kufagia chuki na vifungo vya ukoo, na kurejesha upendo na amani. Bila kupoteza muda, niliwasiliana nao mara moja ili kuokoa familia yetu.
​Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kubaini kuwa familia Yetu ilikuwa imetegewa zindiko baya la kishirikina na mtu wa karibu aliyetaka tuchukiane ili tusipate maendeleo.
Walifanya visomo vizito vya kiasili vya kuvunja na kuteketeza vifungo vyote vya chuki kwenye ukoo wetu, kisha wakaniwekea tiba maalum ya kienyeji ya kuvuta upendo, mshikamano, na amani ya kudumu kati ya ndugu.
Siku chache pekee baada ya visomo hivyo kutoka kwa Kiwanga Doctors, mabadiliko makubwa na ya ajabu yalianza kutokea!
Wajomba na kaka zangu waliokuwa hawasemi miaka yote walianza kutafutana kwa simu, tukaweka kikao cha amani ambapo kila mtu aliomba msamaha kwa machozi, na chuki yote ikatoweka papo hapo.
Leo hii familia yetu ipo kwenye umoja na furaha kubwa kuliko zamani. Kama nawe unateseka na migogoro ya kifamilia, chuki kati ya ndugu, au unataka kurejesha amani na umoja nyumbani kwenu, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kuokoa ukoo wako.