Jina langu ni Fatuma. Kuona mtoto wako uliyemlea kwa shida na kumsomesha kwa jasho akijiingiza kwenye uraibu wa pombe kupindukia na dawa za kulevya ni pigo zito linaloweza kumvunja moyo mzazi yeyote.
Mwanangu wa kwanza alikuwa na akili sana, na alifanikiwa kupata kazi nzuri tu baada ya kumaliza masomo yake. Hata hivyo, ndani ya mwaka mmoja pekee, mambo yalianza kubadilika vibaya.
Alianza kujiunga na marafiki wabaya, akaingia kwenye ulevi wa kupindukia na matumizi ya dawa za kulevya. Alianza kuchelewa kazini, kuropoka, na hatimaye akafutwa kazi.
Alipoteza kila kitu alichokuwa nacho, akaanza kuuza vitu vya ndani na kuomba omba mtaani huku afya yake ikidhoofika vibaya sana. Nilibaki nikilia kila siku kwa uchungu nikitazama jinsi maisha ya kijana wangu yanavyoteketea.
​Nikiwa kwenye masikitiko makubwa na nikijaribu kumpeleka kwenye vituo mbalimbali vya ushauri na usaidizi bila mafanikio endelevu, rafiki yangu wa siku nyingi alinitembelea.
Baada ya kumsimulia jinsi mwanangu alivyokuwa akishindwa kuacha ulevi huo na jinsi alivyokuwa akihatarisha maisha yake, alinieleza kwa dhati kuwa ulevi wa ghafla na uraibu usioeleweka mara nyingi hutokana na vifungo vya kishirikina na nuksi walizotegewa na watu wenye wivu ili kuharibu maisha na nyota ya kijana wako.
Alinishauri kwa moyo mmoja kuwasiliana na Kiwanga Doctors, wataalamu mashuhuri wanaosifika kwa kufanya visomo na tiba za kiasili za kuondoa uraibu wa pombe na dawa za kulevya, kuondoa vifungo vya kishirikina, na kurejeshea mtu akili na utulivu.
Bila kupoteza muda, niliwasiliana nao mara moja ili kuokoa maisha ya mwanangu. Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kubaini kuwa mwanangu alikuwa ametegewa mtego wa kishirikina na marafiki zake wenye wivu ili adhoofike na kupoteza kazi yake.
Walifanya visomo vizito vya kiasili vya kuvunja na kusambaratisha vifungo hivyo, kisha wakaniwekea tiba maalum ya kienyeji ya kusafisha mwili wake na kumfanya achukie kabisa pombe na dawa za kulevya.
Siku chache pekee baada ya visomo hivyo kutoka kwa Kiwanga Doctors, mwanangu alionyesha mabadiliko ya ajabu mno; alianza kuamka akiwa na utulivu, akaacha kabisa kutamani pombe au dawa za kulevya, na akaanza kuomba msamaha kwa tabia zake za nyuma!
Leo hii amerejea kwenye hali yake ya kawaida, amepata kazi nyingine nzuri, na anaishi kwa amani na afya tele. Kama nawe unateseka na mtoto au ndugu aliyetumbukia kwenye uraibu wa pombe au dawa za kulevya, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kuokoa maisha yake.