Jina langu ni Dennis. Kuwekeza mtaji wako, akili, na nguvu zako zote kujenga biashara pamoja na mshirika wako wa karibu, halafu biashara inaposepa na kuanza kuingiza faida kubwa anakugeuka na kutaka kukunyang’anya kila kitu ni usaliti na uchungu mkubwa usioweza kueelezeka.
Kwa miaka mitano, mimi na mshirika wangu tulijenga kampuni yetu ya usambazaji wa bidhaa kuanzia sifuri.
Hata hivyo, mara tu makampuni makubwa yalipooanza kutupa kandarasi za mamilioni, mshirika wangu huyo alianza kubadilisha nyaraka za usajili kwa siri, akamfuta jina langu kwenye akaunti za benki za kampuni, na hatimaye kunipiga marufuku kukanyaga ofisini kwetu.
Nilibaki nikiwa nimechanganyikiwa na kufilisika kabisa, nikiwa sina hata fedha za kuendesha kesi za kisheria huku nikitazama matunda ya jasho langu yakiliwa na mtu niliyemwamini kama ndugu.
​Nikiwa kwenye simanzi nzito na nikipitia msongo mkubwa wa mawazo, mwekezaji mmoja mkongwe aliyekuwa akifahamu mchango wangu mkubwa kwenye kampuni hiyo alinitembelea.
Baada ya kumsimulia usaliti na dhuluma niliyofanyiwa, alinieleza kwa dhati kuwa usaliti wa ghafla kwenye ushirika wa biashara na kusahaulika kwa mchango wako mara nyingi hutokana na vifungo vya kishirikina, uzandiki, au nyota yako kufunikwa ili uonekane huna thamani mbele ya mshirika wako.
Alinishauri kwa moyo mmoja kuwasiliana na Kiwanga Doctors, wataalamu mashuhuri wanaosifika kwa kufanya visomo na tiba za kiasili za kurejesha haki iliyodhulumiwa kwenye biashara, kufunga midomo ya wasaliti, na kumfanya aliyekudhulumu ajisalimishe na kukurudishia hisa zako. Bila kupoteza muda, niliwasiliana nao mara moja ili kupigania haki yangu.
​Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kubaini kuwa mshirika wangu alikuwa ametumia nguvu za kishirikina ili kunipofusha na kunifanya nikose ushawishi na uwezo wa kudai hisa zangu.
Walifanya visomo vizito vya kiasili vya kuvunja na kuteketeza uchawi huo wa usaliti, kisha wakaniwekea tiba maalum ya kienyeji ya kuvuta haki, heshima, na kumfanya mshirika wangu akose utulivu mpaka anirejeshee umiliki wangu.
Siku nne pekee baada ya visomo hivyo kutoka kwa Kiwanga Doctors, mshirika wangu huyo aliniptia simu mwenyewe akiwa na hofu na sauti ya unyenyekevu; aliniomba tukutane kwa haraka na mawakili ambapo alirejesha majina yangu yote kwenye nyaraka za kampuni, akanipa hisa zangu halali, na kunilipa fidia ya fedha zote alizokuwa amezizuia!
Leo hii tunatenda kazi kwa amani na usawa mkubwa, na biashara yetu inazidi kukuwa. Kama nawe unateseka na usaliti wa washirika wa biashara, kudhulumiwa hisa au mtaji wako, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kurejesha haki yako.